jennina's picture
3
คือซื้อเครื่องผ่านทาง apple Thailand wesite ค่ะ อยากทราบว่าเราจะมีสิทธิ์เข้าไปเรียนรู้วิธีการใช้เครื่อง หรือว่าเวลาเค้ามี workshop ตาม iStudio ต่างๆในไทยได้ไหมค่ะ เห็นมี Campaign MAC To School อยู่
ปกติไปเดินที่ Siam Dis บ่อยของ Copperwire ก็จะเห็นมีลูกค้าเข้าไปนั่งเรียนกันตลอดเลยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

minemind's picture
3876
for ลูกค้า apple เลยยยย และ บุคคลทั่วไป

ได้ค๊า

จริงๆ ปกติ จะเห็นพนักงาน หรือ mc เรียกเข้าไปให้ช่วยเป็นหน้าม้าบ่อยๆ

Nu-eMMa's picture
1837
ให้

พี่ต่ายสอนก้อได้ค่ะเต็มใจ 10000% อิอิ

ฟรีอีกต่างหาก จิงไหม... พี่ชายสุดหล่อ อ่ะ แน่นอน

minemind's picture
3876
ปะๆๆๆ

ตามไปสอนที่บ้านเลยดีกว่างี้