กระทู้โหวต : ใกล้ครบสองปีแล้ว อยาก meeting กันไหมครับ

nickoe's picture
4320
ตอนแรกว่าจะไม่ถาม เพราะยังไงพี่ก๊อกก็คงกลับปีหน้าช่วงเวลาเดิม
แต่สมาชิกรุ่นดึกท่านนึง ขอมา ฮา หัวเราะร่วน (มาแสดงตนด้วยนะพี่บอล)

อยากมา meeting กันมั๊ยครับ
มาพบปะสังสรรค์กันตามประสาคนรัก mac
ใครเห็นดีด้วย มาลงชื่อกันเลยครับ
ถ้ามีแนวร่วมเยอะ แล้วค่อยมาว่ากันต่อครับ

สภาพการ meeting ครั้งที่แล้วครับ
http://www.macmuemai.com/forum/topic/2381

ikok's picture
10285
เอาเลยครับ

ได้ช่วงเวลาแล้วบอกผมด้วยนะ เผื่อได้กลับไปแจมครับ ยิ้ม

เวลาผ่านไปเร็วจริง ๆ ปีนี้ แป๊ป ๆ ก็จะครบอีกปีที่ทำเว็บแล้ว ~

Mixmerize's picture
1480
จัดโลด

แต่ขออย่าไกลนะ (จริงๆก็ไกลบ้านมิกทุกที่ 555) หรือไม่ก็ที่ไปง่ายๆ รถไม่ติด
หรือไม่ก็วันอาทิตย์ช่วงวันก็ได้ (แต่โนแอลกอฮอลล์อะ หลอน )

10285
อุ้ย

(แต่โนแอลกอฮอลล์อะ)

แบร่.. ผมก็ไม่ดื่มครับ จริง ๆ อยากหาเรื่องกินข้าวมากเลย คิดถึงอาหารไทย (บอกเอาไว้ก่อน ไม่แน่ใจว่าจะได้กลับไปช่วง meeting หรือเปล่า)

4320
ไม่ครับพี่

เรื่องของเรื่องคือมิกจะดื่ม ที่บ่นเพราะมันไม่มีให้ดื่ม
หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

Mixmerize's picture
1480
...

หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน หรือว่า... หรือว่า... หรือว่า...

Nu-eMMa's picture
1837
555

บางแสน ไหมค่ะ อิอิ ^0^ ไปกทม เดิน สามก้าว นู๋ก้อหลังละอ่ะ แป่ววว

อยากเจอพี่ๆเหมือนกาน ค่ะ อิอิ แต่อยากให้ กำหนดวันเวลา และ งบ ด้วยนะ 555

จะได้เตรียมตัว ถ้าไม่ติดอะไร จิงๆ ไปแน่ๆ ค่ะ มีความสุข

ปล.ถึงน้องนาย น้องทอป และเหล่า บุคคลที่ก่อกวนเอ็ม มาด้วยนะ จะไปคิดบัญชี 55555

sajiro's picture
1179
ทอปไปทำอะไรไว้หรอครับ

จำไม่เห็นจะได้เลย แบร่..

1837
จะชวนมา...

รวมแก๊งซ่า... แบร่..

yodsmith8@gmail.com's picture
7
ผมก็ใช้แมคบุคโปรนะคัรบ

ผมขอไปด้วยคนแต่ขอเป็นวันศุกร์ได้ไหมครับผมหยุดวันศุกร์นคัรบแจ้งผมที่นะครับ

4320
เรื่องวันเวลาสถานที่

เดี๋ยวเอาไว้ตกลงกันทีหลังนะครับ
ตอนนี้ขอเสียงก่อน

minemind's picture
3876
ขอเสียงสาวๆบ้างจิ

แจ่ม

1837
?

เอ็มก้อสาววว นะ คุณพี่ แบร่..

ttutt's picture
216
อ้าวหรอ 555+

ผมว่างานนี้ถ้าไม่มีหญิง ตาต่ายไม่ไปแน่ๆ กร้ากๆๆๆๆๆ ล้อเล้งน้าาา

อยากไปเหมือนกันครับ ถ้าผมอยู่เมืองไทย ทันจัดจะไปแน่นอนครับ มีความสุข จะไปแซวตาต่าย(เอ้ะไม่เลิก) แบร่..

minemind's picture
3876
ต่ายรอ ตั้น พาสาวๆไปอยุ่เนี่ย

ต่ายรอ ตั้น พาสาวๆไปอยุ่เนี่ย 55+ หัวเราะร่วน

GodSky's picture
27
อยากไปมากแต่ติดงานเวปนี้ให้คว

อยากไปมากแต่ติดงานเวปนี้ให้ความรู้ผมแยะเลย ชอบเกี่ยวกับการสรุปอัฟเดดต่าง ๆ จะได้บอก ลูกค้าถูก - - เพราะผมกากอังกฤษมาก ๆ 555

little_fuku's picture
703
อยากไปมากค่ะ

ในฐานะที่เป็นสมาชิกรุ่นหัวคำ่
(ก็พี่นิกรุ่นดึกไม่กล้าเทียบ) แบร่..
เอาเป็นว่า ขอไปตอนเวบครบรอบ แปดปี ละกันนะ
ติดไว้ก่อน
ปล.ยินดีกับพี่ก๊อกด้วยที่สร้าง คอมมูนิตี้ที่อบอุ่นน่ารักได้ขนาดนี้ ยิ้มปากกว้าง

4320
ชิิ

ดึกไม่แพ้กันหรอกเราน่ะ
โกรธ

10285
๕๕๕๕๕

(แอบมาดู แบร่..)

INNOVATION's picture
343
ยกมือแล้วไปด้วยยยกัน เย้

ยกมือแล้วไปด้วยยยกัน เย้ ๆๆ

เรื่อง meeting อยากจะเจอกันกินกันเมื่อไร ที่ไหน บอกเลย พร้อมเดินทางไปเสมอไกลก็ไป อิอิ หัวเราะร่วน

พึ่งเข้ามาอ่าน งง เลยเรากลายเป็นสมาชิกรุ่นดึกซะแล้ว อิอิ รุ่นนอนดึก ละได้ แห่ะ ๆ 1

1837
พร้อมซะขนาดนี้

พี่บอล ตัวพร้อม ใจพร้อม เงินพร้อม ... พร้อมเลี้ยงน้องๆ ด้วยไหมค่ะ 5555

INNOVATION's picture
343
มามะ จัดให้ ..

มามะ จัดให้ ..

1837
ว้าว...

พี่บอล เท่มากกก ก๊ะ...

สรุป meeting รอบนี้ พี่บอล เป่นเจ้ามือนะค่ะ เขิน

4320
เอาล่ะ

ผมว่าเสียงมากพอแล้วครับ
งั้นผมสรุปเลยนะครับว่ามีแน่ๆ

เดี๋ยวจะมีกระทู้ขอความเห็นเรื่องเวลา
และสถานที่อีกทีครับ