iBeat, iStudio ในประเทศไทย และ Apple Retailed Store ในต่างประเทศเหมือนหรือแตกต่างกันอย่างไรบ้างครับ?

Satoshi_Zousan's picture
78
  1. ตามหัวข้อครับ รบกวนผู้รู้ให้ความกระจ่างด้วย
  2. Apple Store กับ Apple Retailed Store คืออันเดียวกันหรือเปล่าครับ?
nickoe's picture
4320
ก็

ที่บ้านเราเป็นแค่ตัวแทนจำหน่ายครับ
ไม่ว่าจะชื่ออะไร ไม่ใช่ apple มาเปิดเอง(apple reseller store)

ถ้าตามต่างประเทศจะมี apple store ซึ่งเป็น apple
ไปเปิดเองครับ ไม่ใช่เป็นตัวแทนแบบบ้านเรา(apple store หรือ apple retail store)

Edit : แก้ไขคำครับ ใช้คำผิด ขอบคุณพี่ก๊อกครับ

Satoshi_Zousan's picture
78
ขอบคุณครับ

ชัดเจนมาก...