ใครเบื่อเปลี่ยนแบตเมจิกเมาส์มาทางนี้!!!

ToboTi's picture
26
สินสอดอยู่ที่ 49.50 USD ครับ ส่วนผมก็ก้มหน้าก้มตาใช้ไมตี้เมาส์ต่อไป

nickoe's picture
4320
โห

มันจะไฮเทคเกินไปรึเปล่าเนี่ย
ฮา....

Epsilon's picture
169
. . .

ไฟมันจะช๊อต ออกมามั้ยเนี่ย.. ..

lucky.mac's picture
26
ของจริง หรือ มั่วนิ่ม ครับเนี่ย ????

ทำได้อย่างนี้ดีมากครับ ถ้าเป็นเรื่องจริง work สุดๆ ต้องหาไว้ใช้ ถ้าจริง

sajiro's picture
1179
กด Like !!

เคยเห็นมาบ้างเหมือนกันครับ

แต่ใช้หลักอะไรทำนี่ไม่รู้ ฮ่าๆ

plaaw's picture
15
คงเป็นหลักเดียวกับชาร์ต MB หรือเปล่า

ใช้แม่เหล็กอ่ะมั้ง อิอิ

Cybernet's picture
399
แจ่มมากกกกก

แต่ซื้อ Apple Battery Charger ไปแล้ว T_T

JakeJoker's picture
54
อ้อ เห็นมาได้สัก 2 เดือนละ

อ้อ
เห็นมาได้สัก 2 เดือนละ ละเเต่ยังไม่ คิดซื้อมา ลอง แบบว่ามันใหม่ อยุ
ราคาก็ ถือว่า เเพงอยุ $49.90 ประมาน 1650 บาท

ใครสนก็วื้อมา ลองเเล้ว อย่าลืม รีวิวด้วยนะ
http://www.mobeetechnology.com

สำหรับ iphone ก็มีนะ มีอยุ หลายตัว ด้วยราคา ก็พอๆกัน เเต่ว่า สำหรับ iphone นี้ราคา ตกลงบ้างละเพราะ มันมี ตัวใหม่ขึ้นมา เเทนละ ... ส่วนสำหรับ mouse นี้ผมเพิ่ง เห็น 2 เดือน เอง /*- ของใหม่ --