เอา App เกมมาบอก คลายเครียด

zzero_orezz's picture
221
ช่วงนี้เข้ามาบ่อยว่างงานเคลียร์งานเสร็จ มีเกมฟรีจาก App store ชื่อเกม A monster......สนุกดี ภาพน่ารัก สีสันสดใส คลายเครียดได้ครับ (หรือเครียดกว่าเก่าไม่รู้นะ) ลองเล่นกันดู

od2504's picture
1077
อย่าลืมเล่น angry bird ด้วยนะ

อย่าลืมเล่น angry bird ด้วยนะ

221
555+ โหลดได้แล้ว angry bird

555+ โหลดได้แล้ว angry bird ได้ทั้งแมค และ พีซี เย็นนี้ต้องกลับไปลอง ตอนแรกจะโหลดใน App store แต่ไม่ฟรี เลยหาโหลดข้างนอก เคยเล่นใน ไอพอดเพื่อน จอมันเล็ก ไปลองในแมคดีกว่า แต่มันไม่ทัชสกรีนนี่สิ เป็นไงเดี๋ยวมาบอก

ikok's picture
10285
จะเล่น angry bird

บนจอแบบ hd จิ้มไม่ได้ก็สนุกไปอีกแบบนะครับ ยิ้มปากกว้าง

221
ว๊าวๆ แจ่มครับ ภาพใหญ่เต็มจอ

ว๊าวๆ แจ่มครับ ภาพใหญ่เต็มจอ น่าจะเล็งไม่ค่อยพลาด อิอิ

221
รูปพี่ก๊อกนี่ใช่รูป ironman

รูปพี่ก๊อกนี่ใช่รูป ironman หรือเปล่า เพ่งตั้งนาน เอามาถามในนี้ดีกว่า ตั้งกระทู้ใหม่เปลืองพื้นที่คนอื่นเขา

ikok's picture
10285
-o-

ผมยิ่งไม่ค่อยถูกประจำเลยครับ จอใหญ่เกิน ๕๕๕๕๕

221
โหลดมาแล้วครับลองเล่นแล้วเล่น

โหลดมาแล้วครับลองเล่นแล้วเล่นได้แต่ฝั่งวินโดว์ ฝั่งแมคเล่นไม่ได้ พอกด มันเข้าID App store ของคนโหลดคนเก่า เลยเล่นไม่ได้ เล่นฝั่งวินโดว์เต็มจอเลย เล็งง่าย ยิงง่าย แต่มันเร็ว เมาส์ตามไม่ทัน

supermodjung@hotmail.com's picture
1
ชอบๆ

ชอบๆ

theerapong's picture
171

221
angry bird for windows

angry bird for windows เล่นผ่าน
Parallel ได้ครับ เพิ่มเติม