จะอัพตามกันไหมครับ

HATE's picture
118
พอดีเข้าไปเวปนึงเกี่ยวกับ Mac นี่แหละเขามีให้โหลด Mac OSX Snow Leopard 10.6.1 แล้วครับ จะอัพตามกันไหม แล้วมันจะมีอะไรเพิ่มเติมใหม่ๆบ้างครับใครพอรู้ ตอบด้วยครับ

ikok's picture
10285
ควรจะตามครับ

ที่จริงผมก็ลงข่าว update ไว้หน้าแรกแล้วเหมือนกันครับ =)

เป็นอัพเดท OS ที่แก้ bug หลายอย่างครับ มีความสุข

HATE's picture
118
อัพเรียบร้อยแล้วครับ

เผอิญ เครื่องมันมีคำสั่งให้อัพครับ เลย อัพไปเลยครับ

ikok's picture
10285
ปรกติจะเป็นแบบนี้ครับ ^^

คือถ้าเป็นโปรแกรมจาก apple ถ้าเกิดมี update ที่จำเป็น เขาจะเต้งเตือนขึ้นมาให้เราโหลด update เองครับ =)