ถามเรื่อง iWork,iLife ในชุด Mac Box Set

naruto55's picture
28
รบกวนพี่ๆทุกคนในboardด้วยครับ ว่า

ระหว่างซื้อiWork,iLife ตัวCrack แต่ซื้อ OS Snow Leopard ของแท้
กับซื้อ Mac Box Set ไปเลย อย่างไหนดีกว่าครับ

คือผมไม่รู้ว่าตัวCrack มีปัญหาอะไรรึป่าว เห็นแว่วๆว่ามี Trojan

แล้วถ้าผมจะ Share Mac Box Set แบบ Family Pack จะมีใครแชร์ด้วยบ้าง

ikok's picture
10285
ซื้อของแท้ครับ

เดี๋ยวนี้ราคาไม่แพงแล้ว ซื้อของแท้เลยดีกว่าครับ เขาจะได้ทำ software ดี ๆ ออกมาให้เราได้ใช้กันอีก =)

ไม่ต้องซื้อแชร์กันก็ได้ครับ เดี๋ยวมีปัญหาเรื่องใครจะเก็บแผ่นไว้ แล้วจะตามแผ่นกันวุ่นวายถ้าเกิดแผ่นไม่อยู่กับตัวนะครับ ซื้อตัวใครก็ตัวใครไปเลยดีกว่า

naruto55's picture
28
รับทราบครับ

ขอบคุณคุณikokมากครับ
(ตอบเร็วทันใจมากครับ)

ผมก็กะจะซื้อBox Set แท้อยู่ครับ แต่คงต้องรอเก็บตังหน่อยครับ แฮะๆ

ikok's picture
10285
ยินดีครับ

ยินดีต้อนรับนะครับ

อย่าลืมแวะเข้าห้องแนะนำตัวนะครับ ~ ยิ้มปากกว้าง