กำลังคิดที่จะ

HATE's picture
118
ติดกันรอยใกล้ๆ TOUCH PAD อยู่ครับ แต่กลัวว่า มันจะเหนียวเลอะไหมครับถ้าตอนแกะออก แล้วมันจะช่วยไม่ให้ความร้อนระบายไหมครับ ใครมีประสบการณ์มาเล่าสู่กันฟังมั่งครับ

AttachmentSize
pad01__.jpg15.72 KB
mao_dbac_o@hotmail.com's picture
227
ติดอยู่ครับ

ผมติดได้มาประมาณ2เดือนแล้วครับตั้งแต่วันซื้อเครื่องอ่ะ ผมก็ไม่เคยลองแกะมันนะ แต่มันก็ไม่หลุดหรือลอกอะไรเลยครับ ส่วนเรื่องความร้อนผมว่ามันปกตินะครับ แต่มีข้อเสียอยู่ก็คือ เวลาใช้ TOUCH PAD มันค่อนข้างไม่ไวเหมือนไม่ติดอ่ะครับ คือเวลาใช้ต้องสัมผัสค่อนข้างตั้งใจนิดนึงครับ

perfectgame's picture
317
ราคาซะขนาดนั้น

ผมว่า ไม่น่าจะเหนียว แบบกาวสองหน้าขี้มูก ผมก็ติดอยู่ ทนทาน ครับ

ป.ล. โมชิๆ

HATE's picture
118
ในรุปที่ผมให้ดู

คือ ตรงสีดำๆนะครับ ที่มีลายอ่ะครับ ไม่ใช่ตรง Touch pad นะครับ

perfectgame's picture
317
แบบนี้ไม่เคยเห็น

แต่สวยดี ราคาเท่าไหร่ครับ
ป.ล. มันบดบังอลูน้องโปรซะมิดเลย !
โมชิ สีอลูนะ อิๆ