สงสัยเรื่องการลงทะเบียน magic mouse ครับ

Cybernet's picture
399
ลองเข้าไปในการลงทะเบียนอุปกรณ์ ไม่มี mouse ให้เลือกเลยครับ สงสัยว่า magic mouse นี่ต้องลงทะเบียนกับทาง apple หรือเปล่าครับ

ikok's picture
10285
หมายถึง apple care กับเรื่องรับประกันใช่ไหมครับ?

ถ้าใช่ ตัว magic mouse น่าจะถูกครอบคลุมในการรับประกันของ apple care เลยนะครับ เพราะเขารวมไปถึงอุปกรณ์ apple อื่น ๆ ที่ต่อพ่วงเข้ากับเครื่องที่เราซื้อ applecare มาใช้ขณะนั้นด้วย คือเหมารวมกันไป (ลองตรวจสอบอีกทีนะครับ แต่ที่ผมเข้าใจจะเป็นแบบนั้น) ยิ้ม

Cybernet's picture
399
ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ