ผมจะไร้ท์ซีดีด้วยโืทสก์ แต่ข้อมูลทำไมมันเพิ่มขึ้นนครับ

sakurai's picture
6
ผมจะไร้ท์โปรแกรมวินโดว์เอ็กพี มีความจุ 734 เม็กกะไบท์ แต่พอใช้โปรแกรมโทสก์ ข้อมูลเพิ่มขึ้นมากลายเป็น 1.29 กิ๊กกะไบท์ จั้งสี้ ผมต้องทำยังไงดีครับเนี่ย มันเป็นไฟล์ไอเอสโอนะครับ ผมควรใช้โปรแกรมอื่น หรือ ใช้ไร้ท์จาก ดิสก์ยูทิลิตี้ ดีครับ ขอบคุณครับ

taotao's picture
25
ขอโปรแกรม toast ครับ

[ขอแก้ข้อความนะครับ ที่นี่ไม่สนับสนุนการละเมิดลิขสิทธ์นะครับ เดี๋ยวเว็บโดนอุ้มครับ ยิ้ม - kok] ขอบคุณมากครับ

ikok's picture
10285
เรื่องนี้ผมไม่แน่ใจครับ

ลองใช้ disk utility burn ดูครับว่าเกิดอาการเดียวกันอย่างที่ว่าไหม แต่ผมน่าจะไม่เป็นนะครับ ยิ้ม