อ้าวๆ อยู่ดีๆก็ใช้ 4 Finger กับ Tadpad ไม่ได้ซะงั้น

HATE's picture
118
เมื่อวันก่อนยังทำได้อยู่เลยครับ มาวันนี้มันก็ทำไม่ไ้ดแล้ว ทั้งซูมเข้า-ออกก้ไม่ได้ ช่วยทีครับ

ikok's picture
10285
ก่อนหน้านี้

มีติดตั้งโปรแกรมอะไรหรือได้ setting เกี่ยวกับ system ไปไหมครับ?

118
น่าจะมีครับคุณ kok

แต่เมื่อกี้ผมลองกด ที่ up date ดู มันก็เด้งขึ้นมาบอกว่ามีอะไรสักอย่าง Error ผมเลย Restart ดู มันก็กลับมาเหมือนเดิมแล้วครับ น่าเป็นห่วงจัง

ikok's picture
10285
ถ้า restart แล้วกลับมาใช้งานได้

ก็ไม่น่าจะมีอะไรแล้วนะครับ ยิ้ม

118
อย่างงี้

ค่อยยังชั่วหน่อย ขอบคุณคุณ KOK ครับ