ใครรู้ช่วยตอบที

catalog4's picture
47
คือนอกจาก iphone ที่สามารถ แชร์กับmacแล้วเล่นเนตได้ อยากทราบส่าnokia 5230 ทำได้มั้ยคับ

nickoe's picture
4320
ไม่แน่ใจครับ

ต้องดูว่ามันเป็น modem ได้รึเปล่า เดี๋ยวนี้ได้หลายรุ่นเลยครับ
แต่ support mac รึเปล่าเป็นอีกเรื่องครับ

zantoshi's picture
14
เปิด Bluetooth ที่โทรศัพท์

เปิด Bluetooth ที่โทรศัพท์ แล้วไปที่แมค set up Bluetooth Device(ทำตามขั้นตอน) แล้ว ใช้แมคต่อผ่าน Bluetooth ดูครับ. เวลาต่อก็เข้าไปที่ Bluetooth แล้วก็เลือก Device ที่เราได้ setup ลงไป แล้วกด Connect to Network ครับ
ปล. ผมลองกับ Sony W850i ใช้ได้ครับ. 

how to