Apple ออกอัพเดทให้ Multi-Touch Trackpad รุ่นเก่ามีแรงเฉื่อยแล้วครับ

Continental.max@gmail.com's picture
130
Apple ออกอัพเดทให้ Multi-Touch Trackpad รุ่นเก่ามีแรงเฉื่อยแล้วครับ แล้วมีตัวเลือกให้ปรับแต่งเพิ่มขึ้นอีก

ลองเข้าไปปรับใน System Preferences > Trackpad แล้วมีตัวเลือก With Inertia แล้วครับ

แต่ไม่รู้มันต่างกับโมเมนตั้มรุ่นใหม่อย่างไรนะครับ อิอิ

[ผมย้ายมาไว้ห้องข่าวนะครับ - ก๊อก]

Nu-eMMa's picture
1837
- -'

[ผมย้ายมาไว้ห้องข่าวนะครับ - ก๊อก] --->> เร็วมากกก มาย...

ikok's picture
10285
-o-

คนหนุ่มไฟแรงก็งี๊ แจ่ม

sajiro's picture
1179
เสียดาย

รุ่นทอปไม่มี Multi Touch = =''

toffykapook's picture
248
อัพละคับ

สะดวกดีครับ เมื่อก่อน scroll แล้วไหลไปไกลเลย

minemind's picture
3876
โม้

แจ่ม

pippo's picture
2469
555

คู่นี้เจอกันไม่ได้เลยแฮะ ซัดกันตลอด....

Nu-eMMa's picture
1837
เรียกว่า

คู่กันแล้วไม่แคล้ว... 555

พวกพี่นี้ ทันสมัยจัง ช ช เลยนะ รึว่าไม่ช่าย แบร่..

keep_kim's picture
379
ต้องเข้าไปเช็คซะหน่อย

ต้องเข้าไปเช็คซะหน่อย มีความสุข