เฮลิคอปเตอร์

PS's picture
80
ลองใช้ macbook pro ดูหนังจากแผ่นดีวีดี ทำไมมันปั่นแรงมากเลย ปั่นแทบจะตลอดเลย เสียงรบกวนจัง ปกติไหมครับ แห่ะ ๆ 3

pippo's picture
2469
คอหนัง

ถ้าอยากให้ DVD Drive คงสภาพดีอยู่นานๆ

Rip เป็นไฟล์มาเปิดดูทีหลังดีกว่าครับ

80
แปลว่าปกติใช่ไหมครับ

ค่อยยังชั่ว แจ่ม

Rip อย่างไรคร้บ หมายถึงก้อปมาเหรอ

Continental.max@gmail.com's picture
130
ของผมปั่นเร็วเฉพาะตอนใส่เข้าไ

ของผมปั่นเร็วเฉพาะตอนใส่เข้าไปใหม่ๆครับ หรือตอนที่หยุดชั่วคราวแล้วกดดูต่อ

ระหว่างดูไม่ปั่น ไม่มีเสียงครับ

80
(No subject)

แห่ะ ๆ 3 แห่ะ ๆ 3 แห่ะ ๆ 3

notekungs's picture
116
ขอผมก็ปั่นเร็ว(เสียงดัง)ตอนใส

ขอผมก็ปั่นเร็ว(เสียงดัง)ตอนใส่แผ่นไปแรก ๆ แต่ดูหนังมันก็หมุนอยู่แต่ไม่มีเสียงนะ(เอามือไปจับถึงรู้ว่าหมุน)