ขอคู่มือ iWork&iLife 09

ttutt's picture
216
มีพี่ๆเพื่อนคนไหน มีคู่มือ iWork iLife 09 บ้างมั้ยครับ พอดีอย่างจะให้ app พวกนี้ให้ได้ประสิทธิภาพสูงสุดหนะครับ

ทุกวันนี้ มั่วๆคลำๆเอา ออกมาแบบ งงๆครับ รบกวนด้วยนะครับ

ปล.ถ้าให้ไปซื้อหนังสือตามแผงหนังสือ ผมกลัวว่าเอามาแล้วมันจะไม่มีอะไรมาก เพราะผมเข้าใจว่า โปรแกรมของ แอปเปิ้ล เค้าสอนให้ฟรี น่าจะมีคู่มืออะไรประมาณนั้นครับ รบกวนผู้ที่มี แบ่งปันให้ผมหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

216
ขอบคุุณมากเลยครับ

ขอบคุุณมากเลยครับ พอดีผมต้องทำ report ส่งด้วยความที่ตัวเองมี Mac ก็อยากจะลองดูสักครั้งหนะครับว่าจะเปนยังไง แล้วมันติดๆขัดๆ เด๋วยังไงจะลองดู Training VDO นะครับ ขอบคุณมากเลยครับ

Nu-eMMa's picture
1837
พี่ตั้น

เอ็มมี อิอิ ครบเลยอ่ะ เป่น VDO เลย ไทยด้วย มีความสุข แต่หลงลบไปมั่งแล้วอ่ะ

ถ้าอยากได้ครบไปขอพี่หมอเก๋นะ เพราะเอ็มส่งให้พี่เค้า ครบทุกตัวแล้วอ่ะ

แต่ขอบอกเยอะมากๆ 555

toney6@hotmail.com's picture
84
น้องเอ็ม พี่ขอมั้ง iWork

น้องเอ็ม พี่ขอมั้ง iWork ยังพอมีไหม

1837
พุ้งนี้นะค่ะ

เดี้ยวน้องไปเอาเครื่องเพื่อนก่อน เพราะ ขอตัวเองดันลบ 55

216
อยากได้อะ...

แต่จะส่งให้ไงอะ ไฟล์วีดีโอ ไฟล์ใหญ่ป่าวอะ

1837
เดี้ยว..

เอ็มเอาขึ้นเว็บเอ็มอ่ะ มั้งหมดรู้สึกจะ 10 G อ่ะนะ 555

แต่แยกๆเป่นแต่ละอันให้ เดี้ยวพุ้งนี้ จะอัพละมาบอกอีกที นะค่ะ

gigaray's picture
35
ขอด้วยครับ คง load

ขอด้วยครับ คง load เป็นอาทิตย์

toney6@hotmail.com's picture
84
พี่ใช้เน็ต เต่า

พี่ใช้เน็ต เต่า จะโหลดกี่วันเนี้ย 555+ ขอบคุณน้องเอ็ม ก่อนนะครับ คนไร สวย แถมจิตใจงาม ฮาฮา

cyberriver's picture
48
ขอด้วยคนครับ ขอบคุณล่วงหน้าคร

ขอด้วยคนครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

1837

น่ารักเสนอ... แต่เดี้ยวต้องไปฆ่า คุณเพื่อนก่อนมันยังไม่เอามาให้เลย แห่ะ ๆ 1

216
ใจเยนเย้นนนนน...

น้องเอ็มนี่เข้าคอนเสปนี้เลย "การที่เราจะได้รับอะไรจากใครสักคน เราต้องรู้จักการให้ก่อน" - -" ให้จิงๆ ฆ่าเพื่อนเลย

1837

บ่นไปงั้นแหละ ใครจะฆ่าใครไม่รู้ เิอ็มตัวเล็กๆน่ารักๆทำใครไม่ลงจิงๆ แบร่..

zneb076's picture
28
รบกวนขอด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงห

รบกวนขอด้วยนะครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

palmania's picture
190
อยากได้ด้วย...

ทำไงดีครับ แบร่..

supermoo's picture
9
อยากได้ด้วย มานั่งรอโหลด

อยากได้ด้วย
มานั่งรอโหลด อิอิ
ขอบคุณล่วงหน้าครับผ๊ม

1837
มาอ่านทีไรก้อ

อายๆ เพราะน้องยังไม่ได้เลย ได้มาละต้องแปลงไฟล์เป่น .mp4 อีกอ่ะ เพราะ ต้นฉบับเป็น .mov มันหญ้ายยยย... ตอนให้พี่หมอเก๋ นะ มีพื้นที่แค่ 2G ต้องสลับขึ้นสลับลง โหลดกัน 3 วันเน๊าะกว่าจะหมด

แหะๆ เป็นการส่งไฟล์ที่ยิ่งใหญ่สำหรับเอ็มมากเลย ตอนนั้น หมดกัน 2

1837
พี่ๆ

ที่ต้องการนะค่ะ ติดต่อเอ็ม ผ่าน Contact นะค่ะ เพราะถ้าบอกทางนี้

เอ็มเกรงใจพี่ก๊อก นะจ้ะ แหะๆๆ มีความสุข

1837
ติดต่อพี่ๆ ไม่ได้ แหะๆ

216
ขอบคุณนะค่ะ

ขอบคุณนะค่ะน้องเอ็มม แหม น่ารักแล้วยังใจดีอีกนะ 5555...

eatapple's picture
44
^^

พี่เอ็มคงเขินนนแย่เลยนะนิ 555 5

1837
ไม่จ้ะ

ชินละจ้า หุหุ

น้องนุ้ยลองเข้ามาบ่อยๆซิค่ะ ละจะรู้ว่า เว็บนี้ ผู้หญิงมีไม่น้อยหรอกค่ะ

แต่ไม่ค่อยจะแวะมาเท่าไร 555 กลัวพี่ๆในนี้แหละ อันตรายทุกหมู่เหลา จิงไหมจ้ะ พี่ต่ายสุดหล่อ แบร่..

eatapple's picture
44
๕๕๕ ๕

จะไม่แวะมาเพราะ คำเตือนของคุณพี่สุดสวยนี่แหล่ะ กร๊ากกกกก

zneb076's picture
28
โอววว ขอบคุณมากครัับบบบ

โอววว ขอบคุณมากครัับบบบ เดี๋ยวจะลองโหลดดูนะครับ ขอบคุณมากๆจริงๆ