Sticker Apple 2 ดวง ในกล่องให้มาสำหรัยอะไรหรอ????...

beemahidol's picture
66
อาย แบบว่าสงสัยจริงๆอ่ะค่ะ

Continental.max@gmail.com's picture
130
เอาไปติดอะไรก็ได้ครับ

เอาไปติดอะไรก็ได้ครับ (แต่ไม่แนะนำให้ติดที่รถ)อย่างเพื่อนผมเอาไปติดหน้าประตูห้องน้ำอ่ะครับ

ถ้าไม่รู้จะเอาไปติดอะไรจริงๆ เอามาให้ผมก็ได้... ^ ^

Nu-eMMa's picture
1837
ที่ระลึกค่ะ

เอ็มเก็บไว้เฉยๆ อิอิ

little_fuku's picture
703
ทำไมไม่แนะนำ

ให้ติดที่รถอ่ะคะ สงสัยค่ะ

nickoe's picture
4320
ก็

เค้ารู้หมดว่าใช้ mac เดี๋ยวโดนทุบกระจกไง

minemind's picture
3876
เอ๊อ

เอาไปติดที่ brand logo notebook เพื่อนฮะ แปะทับเลย แจ่ม

sajiro's picture
1179
ทอปแปะบน

Ext Hdd อ่ะครับ

จะได้รู้ว่า Formatt สำหรับ OSX

Gilbert's picture
53
เอาไปติดที่กล่องเหยื่อตกปลาคร

เอาไปติดที่กล่องเหยื่อตกปลาครับ

Mixmerize's picture
1480
บอกพี่ไม่ทัน

บอกพี่ไม่ทัน เอาสติกเกอร์ที่ได้จากไอโฟนไปแปะรถ 2 ฝั่งเลย (บอกแล้วก็ไม่ฟังอีกตังหาก) แห่ะ ๆ 3
ส่วนของตัวเองเก็บจนจำไม่ได้แล้วว่าไปเก็บไว้ไหน หัวเราะร่วน แห่ะ ๆ 1

mao_dbac_o@hotmail.com's picture
227
ตอนนี้มี

ตอนนี้มี 6 อันและครับ ได้จาก IPHONE กับ MACBOOK และเพื่อนให้อีกไม่รู้จะไปทำไรเหมือนกาน 555

keep_kim's picture
379
นอนอยู่ในกล่องเลยคับ

นอนอยู่ในกล่องเลยคับ

beemahidol's picture
66
อ้าว! iPhone มีด้วยหรอ?? ซื้อมานาน ไม่ยักรู้ 55

ฉลาดน้อยเจงๆๆๆ

Hikizumi's picture
619
เดอิดาระ

..มันเป็นสติกเกอร์Appleสีขาว..2อันอ่า...หาที่ที่ๆติดแล้วดูดีนี่ ยากมาก....เพราะรูปทรงมันเป็น เอกเทศ มากๆ...ไม่รู้จะติดตรงใหนก็กินให้หมดล๔กไปเลยครับ...ยังไงมันก้เป้นapple....อืม....