รบกวนผู้รู้เกี่ยวกับโปรแกรม Adobe Illustrator CS5 หน่อยครับ เปิดไม่ได้เลย

icolor's picture
6
รบกวนผู้รู้เกี่ยวกับโปรแกรม Adobe Illustrator CS5 หน่อยครับ เปิดไม่ได้เลย

พอดีโหลดตัวทดลองใช้มองลองเล่นดูครับ มันเปิดไม่ได้เลยคครับ

แต่ Photoshop Cs5 ลงได้ปกติ ใช้งานได้ปกติ อยากทราบว่าเป็นเพราะอะไรครับเมื่อโปรแกรมมันฟ้องมาแบบนี้อะครับ
(ตามรูปด้านล่างครับ)

รบกวนผู้รู้หน่อยครับ

Mac os x 10.6.4
Ram 2.5Gb

ขอบคุณครับ

AttachmentSize
Problems.jpg70.55 KB
ichi's picture
60
ลองทำวิธีนี้นะครับ

ลองไปปรับลำดับภาษาใน language & text ดูนะครับ เอาภาษาอังกฤษขึ้นก่อน น่าจะใช้ได้ครับ

เคยเป็นเหมือนกันทั้ง Flash Pro, Illus, Dream แต่ Photoshop ไม่เป็น ก็ได้วามรู้จากในบอร์ดนี่ละครับช่วยไว้ ไม่งั้นคงงอยู่นานเลย อาย

icolor's picture
6
ได้แล้วครับ ขอบคุณครับคุณ

ได้แล้วครับ

ขอบคุณครับคุณ ichi

โง่อยู่นานเลย

Nokie's picture
12
ซื้อ Illustrator CS6 มาลง ลงไม่ได้ขอถามหน่อยคะ

ใช้ OS X 10.5.8 ลองซื้อ CS6 มาลง แต่ลงไม่ได้ เห็นเค้าบอกว่ามันต้องเป็นตัว 64-bit ไม่รู้ว่าจะสามารถดูที่เครื่องได้ตรงไหนคะ

pippo's picture
2469
คงต้อง

Up OS X ตามแล้วล่ะครับ เพราะว่าเค้าต้องใช้ 10.6.8 ขึ้นไปน่ะครับ