เกี่ยวกับ itunes ค่ะ

Vikky's picture
27
ถามหน่อยค่ะ

เวลา sync แล้วมันขึ้นข้อความแบบนี้ หมายความว่าไงคะ อะไรเสียรึป่าว?

AttachmentSize
error.png80.6 KB
27
โทษทีค่ะ

คือแทรกภาพไม่เปน เลยออกมาเป็นแบบนี้ code ที่ฟ้อง eror คือ 13019

ikok's picture
10285
ตอบครับ

บน apple.com มีวิธีแก้บอกเอาไว้ประมาณว่าให้ update เป็น itunes เวอร์ชั่นล่าสุดก่อน sync นะครับ

http://support.apple.com/kb/TS2830

27
ขอบคุณมากกกกกกกก

อ่อ ขอบคุณมากค่ะ รุ้และค่ะว่าเป็นอะไร
เพราะว่ามี voice memos อยู่นี่เอง เลยทำให้เกิดปัญหานี้
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค๊า พี่ช่วยหนูตลอดเลย

รบกวนอีกอย่างค่ะ แทรกภาพให้ขึ้นในตรง comment เนี่ย ทำไงคะ

minemind's picture
3876
ผมฝากใน photobucket.com

ผมฝากใน www.photobucket.com ครับ

เมื่อ upload เสร็จแล้ว copy code ในช่อง IMG Code มาใส่

27
อีกแล้วค๊า

พี่คะ แล้วถ้ามันยังขึ้นอยู่อีกอะคะ
ทั้งๆ ที่ทำตามคำแนะนำแล้ว มีวิธีแก้อื่นอีกมั๊ยคะ

27
thank you

พี่คะ ตกลง restore เครื่องเลยค่ะ แบ่บทีเดียว หายขาด
ดีนะคะที่ backup ข้อมูลไว้ ไม่งั้นนั่งร้องกันเลยทีเดียว

สำหรับเรื่องรูปขอบคุณค่ะ