ช่วยที!!!!!!!!!! เข้าเวปไม่ได้ มันขึ้นว่าCould not connect to mysql! Please check your database settings!

znej42's picture
3
เข้าเวปไม่ได้ มันขึ้นว่าCould not connect to mysql! Please check your database settings!

เวปอื่นไม่มีปันหา แต่เวปนี้มี เมื่อวานยังเข้าได้อยู่เลย ทำไมวัน้ขึ้นแบบนี้ซ่ะแล้วววว

Nu-eMMa's picture
1837
เว็บนี้

คือ แมคมือใหม่หรอค่ะ รึว่าเว็บไหน ของ ลิงค์ ได้ไหมค่ะ จะลองเข้าดูนะค่ะ

ซึ่งเอ็มคิดว่ามันน่าจะมีปัญหาที่ เว็บเค้าเองนะค่ะ ^-^ จากที่อ่านปัญหาน่าจะมาจากฐานข้อมูลของเว็บเกิดอะไรขึ้นซักอย่าง

ikok's picture
10285
ช่วยส่ง link มาหน่อยนะครับ

เว็บนี้บางทีก็ล่ม (เป็นปรกติ) ครับ