petenest's picture
45
อยากสอบถามเกี่ยวกับหน้าจอ iMac คือว่าตอนนี้น้องimac เป็นจอdeath เส้นค่อนข้างยาว แตjackpot ประกันหมด(ลืมซื้อapplecare) อยากทราบว่าถ้าเอาไปซ่อมควรซ่อมที่ไหนครับหรือเข้าศูนย์ดี และค่าเสียหายประมานเท่าไหร่ครับ

รบกวนด้วยนะครับ

pippo's picture
2469
เคยเปลี่ยน

ราคาศูนย์ถ้าจำไม่ผิด หมื่นนิดๆ

ที่ Mac Home Service แปดพันกว่าๆ

maccom's picture
1
maccom

มีปัญหา imac จอเป็นเส้นสอบถามได้ครับแก้ได้ครับ [เบอร์ติดต่อที่ผมขอเอาออกไปก่อนนะครับ - ก๊อก]

ikok's picture
10285
อยากทราบครับ

ว่าแก้ได้ในที่นี้หมายถึง แก้ให้หาย หรือต้องเปลี่ยนจอใหม่ครับ?

พอจะระบุถึงสาเหตุ หรือวิธีป้องกันอื่น ๆ หรือเปล่าครับ? คือมีที่มาที่ไปหน่อยได้ก็จะดีมากเลยครับ

มาโพสบอกว่าแก้อาการได้พร้อมเบอร์แบบนี้ ผมรู้สึกไม่ค่อยดีครับ