IPAD1 มีฝุ่นในจอเคลมได้ไหมครับ

mao_dbac_o@hotmail.com's picture
227
พอดีวันนี้ไปเปลี่ยนฟิมล์หน้าจอมาครับ แล้วพอแกะออกมาเจอฝุ่นอยู่ที่หน้าจอ 1 จุดครับ เลยอยากถามว่า

1. มันจะเคลมเปลี่ยนเครื่องได้ไหมหรือแค่เอาไปเป่า
  2. เคลมตอนนี้มันจะมีของเปลี่ยนหรือเปล่าครับ
  3. เครื่องเคมที่เคลมจะได้เป็นเครื่อง LL เหมือนกรณี Iphone หรือเปล่าครับ

รบกวนด้วยครับ

minemind's picture
3876
โทรถาม mac center

โทรถาม mac center เลยก็ได้มั้งครับ ผมว่าน่าจะไวกว่านะ สำหรับคำถามเรื่องการเคลม ipad2 ในช่วงนี้