ปัญหาการ Upgrade Yahoo Mail แล้วใช้ไม่ได้ รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำสาเหตุและการแก้ปัญหา

boybcan's picture
1
ผมอัพเกรดยาฮูอีเมลเป็นแบบล่าสุดที่ยาฮูแนะนำ แต่กลับใช้งาน Compose mail ไม่ได้
ไม่ตอบสนองอะไรเลย แต่เข้าอินบ๊อกซ์และยังอ่านข้อความได้บ้าง แต่หนืดและไม่ตอบสนอง
ซึ่งผมใช้เว็บเบราเซอร์ซาฟารี และลองกับไฟร์ฟ้อกซ์ก็เป็นอาการเดียวกัน จะสามารถกลับไป
ที่ยาฮูคลาสสิคอย่างเดิม หรือสามารถแก้ปัญหาได้อย่างไร รบกวนด้วยครับ เนื่องจากเป็นอีเมลงาน

รบกวนเวลาผู้รู้แนะนำด้วยครับ
ขอบคุณครับ

boybcan

zzero_orezz's picture
221
zero

จำได้ว่าเขาให้ใช้ yahoo คลาสสิค และไม่ใช่ที่ลงท้ายด้วย .com อะครับ หมดกัน 2