convert vdo file ด้วย toast titanium แล้ว error ครับ

pattricray's picture
89
ปกติถ่ายวีดีโอมาจากกล้องถ่ายรูป แล้วก็เอามา convert file ก็ไม่มีปัญหาอะไรแต่พอตะกี้แจ้งให้อัพเดท แล้วดันไปอัพเดท เป็นเวอร์ชั่นใหม่ แล้วมัน convert file ไม่ได้อ่ะครับ มันขึ้น error ไม่รู้เกี่ยวกันหรือเปล่ากับที่ผมไปอัพเดท ... (แต่ว่าอัพเดทแล้วน่าจะดีขึ้นนี่นา) มีวิธีแก้หรือเปล่าครับ รบกวนผุ้รู้แนะนำทีนะครับ ... แป่ววว

minemind's picture
3876
convert จาก นามสกุลอะไร

convert จาก นามสกุลอะไร ให้เป็น นามสกุลอะไรอะครับ

pattricray's picture
89
MPG เป็น MPEG ครับ

ได้ละครับ ผมแปลงเป็น m4v ก่อน ... ถึงได้ ขอบคุณครับ