ขอถามเรื่อง AutoCad หน่อยครับ

bombamhub's picture
38
คือว่าผมลบ แคดออกแล้วจะลงใหม่มันลงไม่ได้ครับ AutoCad 2013
ใครทราบรบกวนด้วยนะครับ

Booy's picture
61
ลบแบบไหนครับ

ต้อง Uninstall น่ะครับ

38
ครับ

ครับลบออกแบบนั้นแหละครับ พอใหม่มันขึ้นประมาณว่าคุณมีอยู่แล้ว

Booy's picture
61
ตอน uninstall

ตอน uninstall โปรแกรมจะถามว่าคุณจะเอาการตั้งค่าของ AutoCAD เก็บไว้หรือไม่มันจะติ๊กมาเลยเราต้องติ๊กออกน่ะครับ โปรแกรมจะได้ลบออกหมด แต่ถ้ามันหมดแล้วจริงๆนี่ก็นึกไม่ออกแล้วครับเพราะยังไม่เคยเป็นเลยครับ

38
เข้าใจแล้ว

คือผมไม่ได้ติ๊กออก แล้วจะมีวิธีแก้ยังไงได้ไหมครับ

Hikizumi's picture
619
暁 デイダラ

ใส่แผ่นแล้วสั่งลบออก ได้ มั้ย ครับ...???